flask-admin - en to pa_IN translation catalogue (97 entries)

en: Home
pa_IN: ਹੋਮ

en: Cli: Invalid command.
pa_IN: Cli: ਨਾ ਵਾਜਿਬ ਕਮਾਂਡ

en: File to upload
pa_IN: ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਲਈ ਫਾਈਲ

en: File required.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ |

en: Invalid file type.
pa_IN: ਗਲਤ ਕਿਸਮ ਦੀ ਫਾਈਲ

en: Content
pa_IN: ਸਮਗਰੀ

en: Invalid name
pa_IN: ਗਲਤ ਨਾਮ

en: Name
pa_IN: ਨਾਮ

en: File "%(name)s" already exists.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ "%(name)s" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ |

en: Permission denied.
pa_IN: ਮਨਜ਼ੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ |

en: File uploading is disabled.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰਨ ਤੇ ਰੋਕ ਹੈ |

en: Successfully saved file: %(name)s
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਸਾਂਭੀ ਗਈ : %(name)s

en: Failed to save file: %(error)s
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਸਾਂਭੀ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕੀ : %(error)s

en: Upload File
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ

en: Directory creation is disabled.
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਉਣ ਤੇ ਰੋਕ ਹੈ |

en: Successfully created directory: %(directory)s
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਬਣ ਗਈ : %(directory)s

en: Failed to create directory: %(error)s
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਨਹੀਂ ਬਣਾਈ ਜਾ ਸਕੀ :  %(error)s

en: Create Directory
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਬਣਾਓ

en: Deletion is disabled.
pa_IN: ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ  |

en: Directory deletion is disabled.
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ |

en: Directory "%(path)s" was successfully deleted.
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ "%(path)s" ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ |

en: Failed to delete directory: %(error)s
pa_IN: ਡਾਇਰੈਕਟਰੀ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ:  %(error)s

en: File "%(name)s" was successfully deleted.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ  "%(name)s" ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਮਿਟਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ |

en: Failed to delete file: %(name)s
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ: %(name)s

en: Renaming is disabled.
pa_IN: ਨਾਮ ਬਦਲਣ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ |

en: Path does not exist.
pa_IN: ਪਾਥ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ |

en: Successfully renamed "%(src)s" to "%(dst)s"
pa_IN: ਨਾਮ  "%(src)s" ਤੋਂ  "%(dst)s" ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ |

en: Failed to rename: %(error)s
pa_IN: ਨਾਮ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ : %(error)s

en: Rename %(name)s
pa_IN: ਨਾਮ ਬਦਲੋ %(name)s

en: Error saving changes to %(name)s.
pa_IN: %(name)s ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਸਾਂਭਣ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ |

en: Changes to %(name)s saved successfully.
pa_IN: %(name)s ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਅ ਸਾਂਭਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ |

en: Error reading %(name)s.
pa_IN:  %(name)s ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਗਲਤੀ |

en: Unexpected error while reading from %(name)s
pa_IN: %(name)s ਤੋਂ ਪੜਨ ਵਿੱਚ ਅਚਨਚੇਤ ਗਲਤੀ |

en: Cannot edit %(name)s.
pa_IN: %(name)s ਨਹੀਂ ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ |

en: Editing %(path)s
pa_IN:  %(path)s ਬਦਲਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ

en: Delete
pa_IN: ਮਿਟਾਓ

en: Are you sure you want to delete these files?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਇੱਕ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਫ਼ਾਈਲਾਂ ਮਿਟਾਉਣੀਆਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: File deletion is disabled.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਮਿਟਾਉਣ ਦੀ ਮਨਾਹੀ ਹੈ |

en: Edit
pa_IN: ਬਦਲੋ

en: equals
pa_IN: ਬਰਾਬਰ

en: not equal
pa_IN: ਨਾ ਬਰਾਬਰ

en: contains
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ

en: not contains
pa_IN: ਸ਼ਾਮਲ ਨਹੀਂ

en: greater than
pa_IN: ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ

en: smaller than
pa_IN: ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ

en: empty
pa_IN: ਖਾਲੀ

en: in list
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਹੈ

en: not in list
pa_IN: ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: not between
pa_IN: ਵਿਚਾਲੇ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Failed to get model. %(error)s
pa_IN: ਮੌਡਲ ਕੱਢਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ |  %(error)s

en: Failed to create record. %(error)s
pa_IN: ਰਿਕਾਰਡ ਬਨਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ |  %(error)s

en: Failed to update record. %(error)s
pa_IN: ਰਿਕਾਰਡ ਬਦਲਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ |  %(error)s

en: Failed to delete record. %(error)s
pa_IN: ਰਿਕਾਰਡ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ |  %(error)s

en: Are you sure you want to delete selected records?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ  ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਰਿਕਾਰਡ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Record was successfully deleted. | %(count)s records were successfully deleted.
pa_IN[0]: ਰਿਕਾਰਡ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਮਿਟਾਇਆ ਗਿਆ |
pa_IN[1]: %(count)s ਰਿਕਾਰਡ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਮਿਟਾਏ ਗਏ |

en: Failed to delete records. %(error)s
pa_IN: ਰਿਕਾਰਡ ਮਿਟਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨਾਕਾਮਯਾਬੀ |  %(error)s

en: Not a valid choice
pa_IN: ਸਹੀ ਚੋਣ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Already exists.
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ |

en: Integrity error. %(message)s
pa_IN: ਪੂਰਨਤਾ ਗਲਤੀ| %(message)s

en: Invalid time format
pa_IN: ਨਾ ਵਾਜਿਬ ਟਾਈਮ ਫ਼ੌਰਮੈਟ

en: Invalid Choice: could not coerce
pa_IN: ਨਾ ਵਾਜਿਬ ਚੋਣ : ਮਜ਼ਬੂਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Invalid JSON
pa_IN: ਨਾ ਵਾਜਿਬ JSON

en: Invalid file extension
pa_IN: ਨਾ ਵਾਜਿਬ ਫ਼ਾਈਲ ਐਕਸਟੇਨਸ਼ਨ

en: File "%s" already exists.
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ |

en: There are no items in the table.
pa_IN: ਟੇਬਲ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੈ ਨਹੀਂ ਹੈ |

en: Invalid Filter Value: %(value)s
pa_IN: ਨਾ ਵਾਜਿਬ ਫਿਲਟਰ ਸੰਖਿਆ:  %(value)s

en: Record was successfully created.
pa_IN: ਰਿਕੌਰਡ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ |

en: Record does not exist.
pa_IN: ਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀ ਹੈ.

en: Record was successfully saved.
pa_IN: ਰਿਕੌਰਡ ਕਾਮਯਾਬੀ ਨਾਲ ਸਾਂਭਿਆ ਗਿਆ |

en: Yes
pa_IN: ਹਾਂ

en: No
pa_IN: ਨਹੀਂ

en: between
pa_IN: ਵਿਚਕਾਰ

en: View Record
pa_IN: ਵੇਖੋ ਰਿਕਾਰਡ

en: Edit Record
pa_IN: ਰਿਕੌਰਡ ਬਦਲੋ

en: With selected
pa_IN: ਚੁਣੇ ਹੋਏ ਨੂੰ

en: Save
pa_IN: ਸਾਂਭੋ

en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੋ

en: Root
pa_IN: ਜੜ

en: Sort by %(name)s
pa_IN: %(name)s ਮੁਤਾਬਿਕ ਸ਼੍ਰੇਣੀਬੱਧ ਕਰੋ

en: Rename File
pa_IN: ਫ਼ਾਈਲ ਦਾ ਨਾਮ ਬਦਲੋ

en: Are you sure you want to delete \'%(name)s\' recursively?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ \'%(name)s\' ਅਤੇ ਇਸਦੇ ਵਿਚਲੀਆਂ ਸ਼ੈਆਂ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Are you sure you want to delete \'%(name)s\'?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ  \'%(name)s\' ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?

en: Please select at least one file.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇੱਕ ਫ਼ਾਈਲ ਚੁਣੋ |

en: List
pa_IN: ਲਿਸਟ

en: Create
pa_IN: ਬਣਾਓ

en: Filter
pa_IN: ਫਿਲਟਰ

en: Delete?
pa_IN: ਮਿਟਾਓ?

en: Add
pa_IN: ਜੋੜੋ

en: Add Filter
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਜੋੜੋ

en: Apply
pa_IN: ਲਾਗੂ ਕਰੋ

en: Reset Filters
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਬਦਲੋ

en: Search
pa_IN: ਲੱਭੋ

en: Create New Record
pa_IN: ਨਵਾਂ ਰਿਕੌਰਡ ਬਣਾਓ

en: Select all records
pa_IN: ਸਾਰੇ  ਰਿਕੌਰਡ ਚੁਣੋ

en: Select record
pa_IN: ਰਿਕੌਰਡ ਚੁਣੋ

en: Please select at least one record.
pa_IN: ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਘੱਟੋ ਘੱਟ ਇੱਕ ਰਿਕੌਰਡ ਜਰੂਰ ਚੁਣੋ |

en: Are you sure you want to delete this record?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਕੀਨ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਰਿਕੌਰਡ  ਮਿਟਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ?
